ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಊರ್ವಶಿ ರೌಟೇಲಾ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ನಸೀಮ್ ಶಾ ಒಳಗೊಂಡ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿದ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ರೀಲ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಟ್ರೋಲ್‌ಗೆ ಗುರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಊರ್ವಶಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಥೆಯ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ‘ಪಾಗಲ್ಪಂತಿ’ ನಟ ದುಬೈ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ನಸೀಮ್ ಶಾ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯದ ಆತಿಫ್ ಅಸ್ಲಾಮ್ ಅವರ ಹಾಡಿನ ಗ್ಲಿಪ್ಸ್ ‘ ಕೋಯಿ ತುಜ್ಕೊ ನಾ ಮುಜ್ಸೆ ಚುರಾ ಲೇ’ ಹಿನ್ನಲೆ ಸಂಗೀತದೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಊರ್ವಶಿ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಹರಿಬಿಟ್ಟ ಕೂಡಲೇ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗನೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ಕೋಪವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು. ಈ ಹಿಂದೆ, ತನ್ನ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಸಂದರ್ಶನದ ನಂತರ, ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ರಿಷಬ್ ಪಂತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ್ದ ದುಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಪಾಕ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ ನಂತರ ಊರ್ವಶಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮೀಮ್ ಫೆಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದರು.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Urvashi Rautela (@urvashirautela)

 

ಆಗಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಊರ್ವಶಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಮನರಂಜನಾ ಪೋರ್ಟಲ್‌ಗೆ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದರು, ಅದರ ಕ್ಲಿಪ್ ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಊರ್ವಶಿ ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಹೋಟೆಲ್ ಲಾಬಿಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 10 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ “ಮಿಸ್ಟರ್ ಆರ್ ಪಿ” ತನಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ಇಷ್ಟು ದಿನ ಕಾಯುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಅವಳು ದುಃಖಿತಳಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು.

 

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಸಂಬಂಧದ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಟಿಯ ಹೆಸರು ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾದ ಆಟಗಾರ ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಜೊತೆ ಹಲವು ಬಾರಿ ತಳುಕು ಹಾಕಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ಇದಲ್ಲದೇ ಇವರಿಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಜಗಳವೂ ಮುನ್ನೆಲೆಗೆ ಬಂದು ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಈಗ ಊರ್ವಶಿಯ ಹೃದಯ ಬೇರೆ ದೇಶದ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗನ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಂತಿದೆ. ಆ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಕೂಡ ನಟಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಹೊರಬಿದ್ದ ಬಳಿಕ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಮೀಮ್‌ಗಳ ಮಹಾಪೂರವೇ ಹರಿದುಬಂದಿದೆ.

 

 

ಊರ್ವಶಿ ರೌಟೇಲಾ ಅವರು ಏಷ್ಯಾಕಪ್ ಟೂರ್ನಿಯ ಭಾರತ-ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಪಂದ್ಯ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಕ್ರೀಡಾಂಗಣಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದರು. ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಆಡಿರಲಿಲ್ಲ. ಇದುವೆ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯವೆಂದ ಟ್ರೋಲಿಗಳು ಪಂತ್ ಜೊತೆಗೆ ಊರ್ವಶಿಯನ್ನು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ರಿಷಭ್ ಮತ್ತು ಊರ್ವಶಿ ನಡುವಿನ ಶೀತಲ ಸಮರ ನಿಂತಿಲ್ಲ. ಇಬ್ಬರು ಪರಸ್ಪರ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಕಾಲು ಎಳೆಯುವುದು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಆದರೆ ಸದ್ಯ ಊರ್ವಶಿಯ ಹೃದಯ ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ನಸೀಮ್ ಶಾ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಊರ್ವಶಿ ಇನ್ಸ್ಟಾದಲ್ಲಿ ಫ್ಯಾನ್ ಪೇಜ್ ಒಂದರ ಸ್ಟೋರಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸ್ಟೋರಿ ನೋಡಿದ ಭಾರತೀಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎದೆಗುಂದಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ರೋಲರ್‌ಗಳು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೀಮ್ಸ್ ಮಾಡಿ ನಸೀಮ್, ಊರ್ವಶಿ ಮತ್ತು ರಿಷಭ್ ಅವರ ತ್ರಿಕೋನ ಪ್ರೇಮಕಥೆಯಂತೆ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Leave a comment

Your email address will not be published.