ಸಮಂತಾ ಮತ್ತು ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಡಿವೋರ್ಸ್ ನಂತರ ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿರಂಗದತ್ತ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಲು ಸಾಲು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಗಟ್ಟಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಮುನ್ನುಗ್ಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಮಂತಾ ಕುರಿತು ಈಗ ತಮಗಿರುವ ಭಾವನೆ ಬಗ್ಗೆ ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಸಮಂತಾಗೆ ಎದುರಿಗೆ ಬಂದರೆ ಹೇಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಟಿಯೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಟ್ಯಾಟೂ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ಮತ್ತು ಸಮಂತಾ ರುತ್ ಪ್ರಭು ಸೌತ್ ಸಿನೆಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರ ಜೋಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಜಂಟಿ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಡಿವೋರ್ಸ್ ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದರು. ಮದುವೆಯಾದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರು. ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ, ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಪ್ರೀತಿ, ಪ್ರಣಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾಗ ಮತ್ತು ಸಮಂತಾ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ತೋಳುಗಳ ಮೇಲೆ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಹಚ್ಚೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು, ಇದರಿಂದಲೇ ದಂಪತಿಗಳಿಬ್ಬರು ಪರಸ್ಪರ ವಿಶೇಷ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಇದೀಗ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ, ನಟ ಟ್ಯಾಟೂ ವಿಚಾರ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ಯಾಟೂ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೆಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮುಂದೋಳಿನ ಮೇಲೆ ಅವರ ಹಚ್ಚೆಯ ಪ್ರತಿಕೃತಿಯನ್ನು ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡ ಘಟನೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಬದಲಾಗುವುದರಿಂದ ಅವರು ಅಂತಹ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಬಾರದು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ಅವರು “ನನ್ನ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲದರಂತೆ ಹಚ್ಚೆ ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡ ಕೆಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ನಾನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಟ್ಯಾಟೂವನ್ನು ಅನುಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ (ಅವರ ಮುಂಗೈಗೆ ಸನ್ನೆ ಮಾಡಿ). ಇದು ನೀವು ಅನುಕರಿಸುವ ವಿಷಯವಲ್ಲ. ನಾನು ಮದುವೆಯಾದ ದಿನ. ಹಾಗಾಗಿ ನಾನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಬೇಸರ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಇದಲ್ಲದೆ, ಟ್ಯಾಟೂವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, “ಇಲ್ಲ ನಾನು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲಿಲ್ಲ, ಅದು ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಚೈತನ್ಯ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಸುಂದರ ನಟಿ ಸಮಂತಾಗೆ ಎದುರಿಗೆ ಸಿಕ್ಕರೆ “ಹಾಯ್ ಹೇಳಿ, ಅವಳನ್ನು ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ” ಎಂದೂ ಸಹ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಗಮನಾರ್ಹ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ಸಮಂತಾ ತಮ್ಮ ದೇಹದ ಮೇಲೆ ಮೂರು ಹಚ್ಚೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರೆಲ್ಲರೂ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯರೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

 

 

ಸಮಂತಾ ಪಕ್ಕೆಲುಬಿನ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಾಯ್ ಎಂದು ಹಚ್ಚೆ ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರ ಮದುವೆಯಾದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ, ವಿಚ್ಛೇದಿತ ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮುಂದೋಳಿನ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಬಾಣಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಹಚ್ಚೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ತಮ್ಮ ವಿಚ್ಛೇದನದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ “ನಾನು ಸ್ಯಾಮ್ ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿರುವ ನಿರ್ಧಾರ ಸರಿ ಇದೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮಿಬ್ಬರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂತೋಷಕ್ಕಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಪರಸ್ಪರ ನಿರ್ಧಾರ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಸದ್ಯ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರ `ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾ’ ಪ್ರಚಾರ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೇಳೆ ಸಮಂತಾ ಕುರಿತು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನ ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ ಸಂರ್ದಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಬಗ್ಗೆ ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಮಾತನಾಡಿರುವ ಮಾತು ನೆಟ್ಟಿಗರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ.

 

Leave a comment

Your email address will not be published.